Ƙaƙƙarfan Ƙirar Maɓalli na Musamman Babban Matsi Karfe Latsa Molds Simintin gyare-gyare da Canja wurin karfe mutu

Wannan shi ne Transfer Die wanda za a yi amfani da shi zuwa sassan mota.

Wannan shine Canja wurin Die da muka yi don abokin cinikinmu na Kanada.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Aiki

Canja wurin mutun na iya watsa shi ta hanyar manipulator, wanda ke inganta haɓakar haɓakawa sosai, yana rage yawan samarwa da ƙima, kuma yana adana farashin kayan.Mutuwar canja wuri ya haɗu da fa'idodin tsarin guda ɗaya mutu da mutuƙar ci gaba, kuma yana da halaye na ingancin aminci, kwanciyar hankali da aminci.

Halaye

Canja wurin mutu zai iya inganta hanyar ƙananan simintin simintin gyare-gyare, ƙayyadaddun matakai sune: (1) lokacin da na'urar farko ta cika da ƙananan simintin gyare-gyare, canja wurin ƙirar farko da aka cika, kawo nau'i na biyu ba a cika zuwa matsayi na cika ba, na biyu mold. cika;(2) A cikin aiwatar da cikowar da ba a cika ba, buɗewa da rufe abin da aka cika da ƙarfafawa, da maimaita matakai (1) da (2).Ƙirƙirar ƙirƙira na iya inganta ingantaccen samar da simintin ƙaramar matsa lamba, canja wurin aiwatar da simintin simintin gyare-gyare da buɗewa da rufewa, fahimtar ingantaccen lokaci na fasahar samarwa, da kuma ƙara haɓaka ikon yin amfani da simintin ƙarancin matsa lamba.

Cikakken Bayani

7
6
4

Cikakken Gabatarwa

Wannan Casting Canja wurin Die, gabaɗaya a cikin saiti 5, mun yi don abokin cinikinmu na Kanada.Motsin yanki na latsa tashoshi da yawa yana samuwa ta hanyar motsi mai girma uku na ƙaramin felu ko manne akan sandar ciyarwa (bim).Lokacin zayyana mold da gripper, ya zama dole don duba ko akwai tsangwama a cikin mold da gripper (clip) da sassa a gaba.

Ya kamata a zaɓi maƙasudin dubawa a wurin tare da mafi munin tsangwama na mold.Maƙasudin ra'ayi na gaba shine ƙarshen gaba mafi girma na gripper, kamar yadda aka nuna a cikin adadi a sama.Ya kamata a ba da kulawa ta musamman don ko akwai tsangwama lokacin da aka rataye sanda a alamar.

Idan yankin a≥40mm, kar a shirya sassan da suka yi tsayi da yawa don guje wa tsangwama. Wannan adadi ya fi nuna tsarin ƙaramin felu yana shiga cikin mold don clamping sassa da aika su zuwa ƙananan tsari mold.Zane ya kamata ya tabbatar da cewa babu wani tsangwama a cikin hagu da dama da kuma yanki na kasa A ≥40mm a lokacin shigarwa na ƙananan shebur, kuma babu wani tsangwama a cikin hanyar ɗaga 200 da aika shi zuwa ƙananan jerin.

Abun da ake iya motsi kamar haka: mutun silima mai goyan baya, mai ɗaukar sarari, babban yanki, da sauransu, dole ne a bincika don tsangwama a cikin jihar da za a motsa Ko da izinin da ƙananan sassa na mutu (shafin jagora, farantin sakawa, na'urar buffer). , wedge slider, wedge drive block, wedge tafiya backplane, saman yanki, da dai sauransu) ne A ≥40mm idan yarda da aka hadu, ba za a yi tsangwama.

Wurin dubawa shine mafi girman gaba da mafi ƙasƙanci na gripper, kuma sarari shine ≥40mm.Za a matse sassan.A cikin aiwatar da kullun da ɗagawa waje, ya kamata a biya hankali ga tsangwama a ƙarƙashin gripper, sandar goyan bayan gripper da sassa.

Gudun Aiki

1. An karɓi odar siyayya---->2. Zane---->3. Tabbatar da zane / mafita---->4. Shirya kayan---->5. CNC---->6. CMM---->6. Haɗawa---->7. CMM-> 8. Dubawa---->9. (Duba kashi na 3 idan an buƙata)---->10. (na ciki/abokin ciniki a kan site)---->11. Shiryawa (akwatin katako)---->12. Bayarwa

Lokacin jagora & shiryawa

Kwanaki 45 bayan an amince da ƙirar 3D
Kwanaki 5 ta hanyar bayyanawa: FedEx ta Air
Daidaitaccen Harkar Katako na Fitowa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • An kafa TTM a cikin 2011 a matsayin mai ƙera kayan aikin dubawa, jig ɗin walda da kayan aikin hati., Kayan aiki na atomatik don masana'antar kera motoci.

    Biyo Mu

    • facebook
    • nasaba
    • twitter
    • youtube

    Bayanin Tuntuɓi

    Zafafan Siyarwa

    Dangane da Bukatunku, Keɓance Maku, da Samar muku da ƙarin Kayayyaki masu daraja.

    Tambaya