Saitin fitilun na iya gane matsayi na gage da fitilar ta hanyar madaidaicin matsayi guda uku na ramukan matsayi uku a kan gage, kuma gyara gage da fitilar ta hanyar kulle biyu.Hanyoyi shida na fitilar suna tabbatar da matsayi da gyara fitilar da gage yayin aunawa.Duk shingen sakawa da shingen kulle suna iyakance ta sarari ko kai tsaye a ƙarƙashin fitilar.Daga hangen nesa na ajiyar kuɗi da sauƙi na amfani, an tsara sassan hagu da dama na fitilar a kan farantin ƙasa ɗaya ba tare da rinjayar amfani ba.
Saboda ƙananan girman fitilar, lanƙwan saman yana canzawa sosai, kuma wurin kullewa da shingen matsayi suna ƙarƙashin fitilar, wanda ya haifar da wuri mai zurfi da kunkuntar jikin gage da za a sarrafa, kuma kayan aikin injin shine. a cikin sarari na sarrafa mummunan kusurwar yankin.Ƙuntatawa zai tsoma baki tare da jikin gage, kuma a lokaci guda, babu filin aiki lokacin da aka shigar da shingen matsayi a zahiri.
Don magance wannan wahala, ana iya haɗa kayan resin a cikin matakin ƙira don sauƙaƙe rarrabuwa, haɗin kai mai sauƙi, da ikon dawo da ƙarfin gabaɗaya bayan haɗin gwiwa.Module ɗin yana lalacewa daga ƙasa zuwa sama, kuma sassan da ke tsoma baki tare da kayan aikin injin na asali ana nisantar da su ta hanyar sarrafawa daban.Bayan sarrafawa, ana ci gaba da sarrafawa ta hanyar haɗin gwiwa.Ba a shigar da sararin aiki na toshe matsayi ba, kuma za'a iya rarrabuwa na'ura mai daidaitawa, an fara shigar da toshe wuri, kuma an haɗa na'urar kayan aikin dubawa na gaba, kuma an warware tsarin ingantawa, wanda ba kawai ya warware aikin ba. matsalar tsangwama, amma kuma ya gane shigar da toshe matsayi.Ba ya shafar daidaito da ƙarfin gage.
Lokacin aikawa: Maris 15-2023