TTM kamfani ne da ya kware wajen kera motocikayan aikin dubawa, kayan walda, kumakyawon tsayuwa.Kayayyakin kayan aikin sa na dubawa sun haɗa da matsayi daban-daban, matsawa, da auna kayan aikin dubawa, waɗanda zasu iya biyan buƙatun dubawa daban-daban a cikin tsarin kera motoci.TTM yana da shekaru masu yawa na gwaninta da tarin fasaha a fagen kayan aikin bincike na motoci, kuma ya sami amincewar kasuwa tare da samfurori masu inganci da inganci. abin dubawa.
1. Daidaitaccen buƙatun sassa
Ko sassan suna buƙatar daidaitaccen madaidaici, matsakaicin matsakaici, ko ƙarancin madaidaici, bambance ɓangaren tsarin ko ɓangaren ɓangaren ɓangaren.A yawancin lokuta, lokacin zana zane, masu zanen kaya ba sa la'akari da ƙirƙira, amma kai tsaye suna samar da zane-zane na 2D daga ƙirar 3D, daidaita daidaitattun buƙatun daidai da daidaitattun daidaito, sannan kammala zanen ba tare da kula da halayen samfurin ba. kanta da Gyaran buƙatun a cikin sarkar masana'anta.A sakamakon haka, daidaitattun sassan yana da yawa, kuma sassan ba su da yawa, amma babu matsala tare da lodi;ko, daidaitattun buƙatun sassan sun dace, amma babu buƙatun ga mahimman wuraren da ya kamata su kasance daidaitattun daidaito, yana haifar da ci gaba da rashin daidaituwa a cikin tsarin samarwa.
2. Canjin halayen sassan da kansu
Halayen canje-canjen sashi galibi suna fitowa ne daga canje-canje a daidaitaccen matsayi, bambance-bambancen aikin kayan aiki tsakanin ƙungiyoyi, da lalacewar kayan aikin ƙirar ƙira, yana haifar da canje-canje a sassa.Kula da halayen sauye-sauye na kansa yana da amfani ga ƙirar ƙira, kayan aiki, da kayan aikin dubawa;Waɗancan sassan rufaffiyar suna kewaye da canza wurare, amma alamomin duk an gina su akan abubuwan da ke kewaye da su, kuma yankin maƙasudi da yankin da ke canzawa ba za su iya samar da alaƙar dangi ba.Gage din ba shi da inganci.
3. Halayen tsarin sassa
Siffofin tsarin ɓangaren sun haɗa da saitin datum, ko an tsara wurin datum a gefen ko a kan bayanan martaba;dangantakar kusurwa na tsarin daidaitawa.Siffofin tsarin gabaɗaya an ƙaddara su ta hanyar haɗin haɗin kai da alaƙar ƙira na sassa, amma mai ƙira mai kyau zai yi la'akari da duk sarkar samarwa lokacin zayyana sassa, kuma idan tsarin sakawa ya kasance mara ma'ana, za a daidaita tsarin ɓangaren.
4. Ko sassan da ke ƙarƙashin tsarin datum na sassa masu alamar layi, tsarin datum, yana buƙatar canzawa zuwa fasalin 3-2-1.
An ba da shawarar cewa a ƙarƙashin lakabin layi, yana buƙatar canza shi zuwa 3-2-1;
Fa'ida 1, ba da alaƙar daidaita tsarin sarrafa tsarin, na iya ganowa da gano dangantakar a fili;
Amfani 2, rage kuskuren ma'auni;
Amfani 3, haɓaka alaƙar da ke tsakanin kayan aikin dubawa na mold, irin su na'urori za a sarrafa su kawai ta hanyar ƴan maki kamar yadda zai yiwu, kuma kayan aikin dubawa ba za a canza su zuwa 3-2-1 ba, za a sami matsaloli tare da haɗin kai da haɗin kai. kayan aikin dubawa, da kuma daidaita kayan aiki zai yi wahala.
Lokacin aikawa: Mayu-31-2023